Gaba ɗaya a cikin harsuna daban-daban

Gaba Ɗaya a Cikin Harsuna Daban-Daban

Gano ' Gaba ɗaya ' a cikin Harsuna 134: nutse cikin Fassara, Ji Pronunciations, da Gano Halayen Al'adu.

Gaba ɗaya


Gaba Ɗaya a Cikin Harsunan Afirka Kudu Da Sahara

Afirkaansoor die algemeen
Amharicበአጠቃላይ
Hausagaba ɗaya
Igbon'ozuzu
Malagasyankapobeny
Yaren Nyanja (Chichewa)zambiri
Shonakazhinji
Somaliguud ahaan
Sesothoka kakaretso
Swahilikwa ujumla
Xosangokubanzi
Yarbancigbogbogbo
Zulungokuvamile
Bambarabakurubala
Ewegbadzaa
Kinyarwandamuri rusange
Lingalambala mingi
Lugandaokwaaliza awamu
Sepedika kakaretšo
Twi (Akan)daa daa

Gaba Ɗaya a Cikin Harsunan Arewacin Afirka & Gabas Ta Tsakiya

Larabciعموما
Ibrananciבדרך כלל
Pashtoعموما
Larabciعموما

Gaba Ɗaya a Cikin Harsunan Yammacin Turai

Albaniyancipërgjithësisht
Basqueorokorrean
Katalanen general
Harshen Croatiaopćenito
Danishgenerelt
Yaren mutanen Hollandover het algemeen
Turancigenerally
Faransancigénéralement
Frisianmeastal
Galicianxeralmente
Jamusanciallgemein
Icelandicalmennt
Irishgo ginearálta
Italiyanciin genere
Yaren Luxembourgallgemeng
Malteseġeneralment
Yaren mutanen Norwaysom regel
Fotigal (Portugal, Brazil)geralmente
Gaelic na Scotssan fharsaingeachd
Mutanen Espanyageneralmente
Yaren mutanen Swedenrent generellt
Welshyn gyffredinol

Gaba Ɗaya a Cikin Harsunan Gabashin Turai

Belarushiyanciнаогул
Bosniyancigeneralno
Bulgarianв общи линии
Czechobvykle
Estoniyanciüldiselt
Harshen Finnishyleisesti
Harshen Hungaryáltalában
Latvianvispārīgi
Lithuanianapskritai
Macedoniaгенерално
Yaren mutanen Polandogólnie
Romaniyanciîn general
Rashanciв общем-то
Sabiyaобично
Slovakvšeobecne
Sloveniyancina splošno
Yukrenзагалом

Gaba Ɗaya a Cikin Harsunan Kudancin Asiya

Bengaliসাধারণত
Gujaratiસામાન્ય રીતે
Hindiआम तौर पर
Kannadaಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ
Malayalamസാധാരണയായി
Yaren Marathiसामान्यत:
Yaren Nepaliसाधारणतया
Yaren Punjabiਆਮ ਤੌਰ 'ਤੇ
Yaren Sinhala (Sinhalese)සාමාන්යයෙන්
Tamilபொதுவாக
Teluguసాధారణంగా
Urduعام طور پر

Gaba Ɗaya a Cikin Harsunan Gabashin Asiya

Sinanci (Saukaka)通常
Sinanci (Na gargajiya)通常
Jafananci一般的に
Yaren Koriya일반적으로
Mongoliyaерөнхийдөө
Myanmar (Burmese)ယေဘုယျအားဖြင့်

Gaba Ɗaya a Cikin Harsunan Kudancin Gabashin Asiya

Indonisiyaumumnya
Javaneseumume
Harshen Khmerជាទូទៅ
Laoໂດຍທົ່ວໄປ
Malayamnya
Thaiโดยทั่วไป
Harshen Vietnamancinói chung là
Filipino (Tagalog)pangkalahatan

Gaba Ɗaya a Cikin Harsunan Asiya Ta Tsakiya

Azerbaijanümumiyyətlə
Kazakhжалпы
Kirgizжалпысынан
Tajikумуман
Turkmenköplenç
Uzbekistanumuman
Uygurئادەتتە

Gaba Ɗaya a Cikin Harsunan Pacific

Hawaiwalaulā
Maoritikanga
Samoamasani
Yaren Tagalog (Filipino)sa pangkalahatan

Gaba Ɗaya a Cikin Harsunan 'Yan Asalin Amurka

Aymarajilpachaxa
Guaranituichaháicha

Gaba Ɗaya a Cikin Harsunan Ƙasashen Duniya

Esperantoĝenerale
Latinfere

Gaba Ɗaya a Cikin Harsunan Wasu

Girkanciγενικά
Hmongfeem ntau
Kurdawagiştîve
Baturkegenel olarak
Xosangokubanzi
Yiddishבכלל
Zulungokuvamile
Asamiসাধাৰণতে
Aymarajilpachaxa
Bhojpuriआम तौर पर
Dhivehiއާންމުގޮތެއްގައި
Dogriआमतौर पर
Filipino (Tagalog)pangkalahatan
Guaranituichaháicha
Ilocanoiti sapasap
Kriobɔku tɛm
Kurdish (Sorani)بەگشتی
Maithiliसामान्यतः
Meiteilon (Manipuri)ꯑꯌꯥꯝꯕ ꯃꯇꯝꯗ
Mizotlangpuiin
Oromoakka waliigalaatti
Odia (Oriya)ସାଧାରଣତ। |
Quechuayaqa sapa kuti
Sanskritसामान्यतया
Tatarгомумән
Tigrinyaብሓፈሻ
Tsongaangarhela

Danna harafi don bincika kalmomin da suka fara da waccan harafin

Tukwici Na Mako-MakoTukwici Na Mako-Mako

Zurfafa fahimtar batutuwan duniya ta hanyar kallon kalmomi cikin harsuna da yawa.

Shiga Duniyar Harsuna

Buga kowace kalma kuma ganin an fassara ta zuwa harsuna 104. Inda zai yiwu, za ku kuma ji lafazin ta a cikin yarukan da burauzar ku ke goyan bayansu. Burin mu? Don sanya binciken harsuna madaidaiciya kuma mai daɗi.

Yadda ake amfani da kayan aikin fassarar mu na harsuna da yawa

Yadda ake amfani da kayan aikin fassarar mu na harsuna da yawa

Juya kalmomi zuwa kaleidoscope na harsuna a cikin ƴan matakai masu sauƙi

  1. Fara da kalma

    Kawai rubuta kalmar da kuke sha'awar a cikin akwatin nema.

  2. Cika atomatik don ceto

    Bari cikawar mu ta atomatik ta numfasa ku a hanya madaidaiciya don gano kalmarku da sauri.

  3. Duba ku ji fassarorin

    Tare da dannawa, duba fassarori a cikin yaruka 104 kuma ku ji karin magana inda burauzar ku ke goyan bayan sauti.

  4. Ɗauki fassarar

    Kuna buƙatar fassarorin na gaba? Zazzage duk fassarori a cikin ingantaccen fayil na JSON don aikinku ko nazarin ku.

Hoton sashin fasali

Bayanin fasali

  • Fassara kai tsaye tare da sauti idan akwai

    Buga kalmar ku kuma sami fassarorin a cikin walƙiya. Inda akwai, danna don jin yadda ake furta shi a cikin yaruka daban-daban, tun daga burauzar ku.

  • Nemo mai sauri tare da cikawa ta atomatik

    Cikakken auto-cikakken wayo yana taimaka muku da sauri nemo kalmarku, yana sanya tafiyarku zuwa fassarar santsi kuma mara wahala.

  • Fassara a cikin Harsuna 104, babu zaɓi da ake buƙata

    Mun rufe ku da fassarori ta atomatik da sauti a cikin harsunan da aka goyan bayan kowace kalma, babu buƙatar ɗauka da zaɓi.

  • Fassarorin da za a iya saukewa a cikin JSON

    Kuna neman aiki a layi ko haɗa fassarorin cikin aikinku? Zazzage su a cikin tsarin JSON mai amfani.

  • Duk kyauta, Duk a gare ku

    Tsallaka cikin tafkin yare ba tare da damuwa game da farashi ba. Dandalin mu a bude yake ga duk masoya harshe da masu sha'awar tunani.

Tambayoyin da ake yawan yi

Ta yaya kuke samar da fassarori da sauti?

Yana da sauki! Buga kalma, kuma nan take ganin fassarar ta. Idan mai binciken ku yana goyan bayansa, zaku kuma ga maɓallin kunnawa don jin karin magana a cikin yaruka daban-daban.

Zan iya sauke waɗannan fassarorin?

Lallai! Kuna iya sauke fayil ɗin JSON tare da duk fassarorin kowace kalma, cikakke don lokacin da kuke layi ko aiki akan wani aiki.

Idan ban sami maganata fa?

Kullum muna haɓaka jerin kalmominmu 3000. Idan ba ku ga naku ba, ƙila ba a can ba tukuna, amma koyaushe muna ƙara ƙari!

Akwai kuɗi don amfani da rukunin yanar gizon ku?

Ko kadan! Muna sha'awar samar da koyan yare ga kowa da kowa, don haka rukunin yanar gizon mu yana da cikakkiyar 'yanci don amfani.